Activities Calendar || ปฏิทินกิจกรรม

May 2017
Event Day Date Time Link
เส้นทางโลกนี้สู่โลกหน้า เป้าหมายคือสวรรค์ Tuesday May 23, 2017 08:00
งานเสวนาเปิดตัวหนังสือ “เมื่อเลือดและกระดูกโหยไห้: พลังแห่งเสียงกับการเยียวยาและคืนดีในสังคมไทย” Sunday May 21, 2017 13:00
โครงการสัมมนาวิชาการ ครั้งที่ 1/60 ในหัวข้อสำคัญ ฮาลาเกาะฮฺวงกลมเปลี่ยนโลก Saturday May 20, 2017 08:30
การประชุมวิชาการสมาคมจันทร์เสี้ยวการแพทย์แห่งประเทศไทย (TIMA) ครั้งที่ 11 Saturday May 20, 2017 08:00
การสร้าง Spirit ของสายบุรี Friday May 19, 2017 08:00
การประชุมวิชาการโลกมุสลิมประจำปี 2560 Wednesday May 17, 2017 08:00
เชิญร่วมงานสานเสวนาสันติภาพในหัวข้อ”เราจะนิยามสันติภาพที่ยั่งยืนได้อย่างไร” Saturday May 13, 2017 13:00
ขอเชิญร่วมกิจกรรมต้อนรับรอมฎอน Saturday May 13, 2017 09:00
อะฮฺลันเราะมะฎอน ฮิจเราะฮฺศักราช 1438 Saturday May 13, 2017 08:00
เวทีสาธารณะเรื่อง นโยบายต่างประเทศสหรัฐอเมริกาในยุคทรัมป์กับความมั่นคงและสันติภาพในเอเชีย:มุมมองประเทศไทย อาเซียน และโลกมุสลิม Friday May 12, 2017 13:00
ทุนการศึกษาสาหรับนักศึกษาใหม่ ปีการศึกษา ๒๕๖๐ Friday May 12, 2017 00:00
การอบรมเชิงปฏิบัติการ "การปกครองระบอบประชาธิปไตย ประเทศไทยจะเรียนรู้วิธีปฏิบัติอันเป็นเลิศระดับสากลได้อย่างไร" Tuesday May 9, 2017 09:00
ขอเชิญร่วมกิจกรรมส่งเสริมการอ่าน Book Club : Read for Change Saturday May 6, 2017 13:00
มหกรรมวากัฟ ความดีที่ไม่สิ้นสุด Saturday May 6, 2017 00:00
siposium warisan Melayu Kelatn - Patani Friday May 5, 2017 09:00
การแข่งขันกีฬาตกปลาสายบุรี ครั้งที่ 30 Friday May 5, 2017 00:00
April 2017
Event Day Date Time Link
เสวนาสาธารณะ " โลกหัน(ขวา) สันติภาพเปลี่ยน? " Sunday April 30, 2017 13:00
ขอเชิญร่วมงาน Together รวมใจเป็นหนึ่ง Saturday April 29, 2017 16:00
อัพเดทสถานการณ์การพูดคุย ถอดบทเรียนและร่วมถกไอเดีย "พื้นที่กลาง" Saturday April 29, 2017 09:00
บทเรียนการสร้างสันติสุข 3 จังหวัดชายแดนใต้ ภายใต้กรอบการพัฒนาท้องถิ่นแบบมีส่วนร่วมฯ Thursday April 27, 2017 08:00