Activities Calendar || ปฏิทินกิจกรรม

March 2017
Event Day Date Time Link
...ธารน้ำใจสู่ดินแดนแห่งอัลกุรอาน... Saturday March 4, 2017 13:30
February 2017
Event Day Date Time Link
เชิญร่วมรับฟังการบรรยายหัวข้อ "เมื่อฉันเป็นครู" โดย Prof. Dr. K.H. Didin Hafiduddin Tuesday February 28, 2017 14:00
ชวนอาสาสมัครร่วมสอนภาษาไทย แก่น้องๆลูกหลานแรงงานเพื่อนบ้าน Tuesday February 28, 2017 13:00
ขอเชิญมุสลีมะฮฺทุกท่านร่วมฟังการเสวนา ในหัวข้อ เมื่อสิทธิสตรีในอิสลามถูกบิดเบือน ตอน.. จริงหรือ?? ที่เธอถูกกดขี่ Sunday February 26, 2017 08:30
โครงการเสวนา การสื่อสารเพื่ิอการพัฒนาในความเป็นประชาคมอาเซียน Saturday February 25, 2017 08:30
เสวนาวิชาการ "แชร์ลูกโซ่ มหันตภันร้ายทำลายสังคม" Friday February 24, 2017 08:00
ขอเชิญเข้าร่วมฟังเสวนาสาธารณะ เรื่อง ความรุนแรงต่อพลเรือนกับความเป็นธรรมในระยะเปลี่ยนผ่าน Monday February 20, 2017 14:00
เสวนา “ความรุนแรงต่อพลเรือนกับความเป็นธรรมในระยะเปลี่ยนผ่าน” Monday February 20, 2017 13:30
เรียนเชิญร่วมงานสัมมนาทาวิชาการ นโยบายทรัมป์กับสันติภาพโลก? Sunday February 19, 2017 13:00
เชิญชวนผู้สนใจทุกท่าน ร่วมงานเปิดโลกวิชาการ ในธีม " APPLE PEN " Wednesday February 15, 2017 09:00
เข้าร่วมประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีฮาลาล Wednesday February 15, 2017 00:00
ขอเชิญร่วมเวที "การพัฒนาต้องตอบโจทย์สันติภาพและสิ่งแวดล้อม ขอเชิญร่วมคิด ร่วมทำ ร่วมตัดสินใจ" Sunday February 12, 2017 13:00
ขอเชิญผู้สนใจเข้าร่วม โครงการเสวนาโต๊ะกลมนักวิชาการใน/ต่างประเทศ บรรยายพิเศษ หัวข้อ “การเมืองไทยในช่วงเปลี่ยนผ่านของรัฐธรรมนูญ" Saturday February 11, 2017 08:00
เรียนเชิญทุกท่านเข้าร่วมงาน เตอลูแบ " this is my hometown " Friday February 10, 2017 15:00
ขอเชิญร่วมกิจกรรมเสวนาความเคลื่อนไหวของกลุ่มศิลปินใน จ.ปัตตานี และ ยอกยาการ์ตา Wednesday February 8, 2017 16:00
ขอเชิญร่วมฟังเสวนาวิชาการ เรื่อง "มนุษยธรรมปาตานี กับปาตานีที่ยังมีชีวิตอยู่" Saturday February 4, 2017 13:30
ขอเชิญร่วมงาน Humanity is calling Thursday February 2, 2017 09:00
ขอเชิญสื่อมวลชนร่วมงานแถลงข่าว งานมลายูเดย์ @ ยะลา ครั้งที่ 4 Thursday February 2, 2017 09:00
January 2017
Event Day Date Time Link
ขอเชิญร่วมกิจกรรมเสวนาและเปิดตัวนิทรรศการภาพถ่าย "ชีวิตลำเค็ญบนชายฝั่งทะเล: แรงงานข้ามชาติในอุตสาหกรรมประมงไทย" Saturday January 28, 2017 16:30
บรรยายสาธารณะ "ปลายทางความขัดแย้ง: จะจบด้วยสันติภาพผ่านการเจรจาหรือด้วยชัยชนะฝ่ายเดียว?" Saturday January 28, 2017 14:00