Activities Calendar || ปฏิทินกิจกรรม

March 2017
Event Day Date Time Link
Unity in Diversity หนึ่งเดียวในความหลากหลาย Saturday March 25, 2017 08:00
เปิดบริการ "เข้าสุนัตภาคฤดูร้อน" Saturday March 25, 2017 08:00
โปรแกรมการมาเยือนไทยระหว่างวันที่ 24-27 มีนาคม 2560 ของบรรดาอูลามาอ์ Friday March 24, 2017 15:00
เชิญร่วมงาน วันมหกรรมงานวันแตงโม ครั้งที่ 9 Friday March 24, 2017 09:00
สัญญาก่อนวันสุดท้าย Thursday March 23, 2017 20:00
รัฐศาสตร์และนิติศาสตร์วิชาการ วลัยลักษณ์ ครั้งที่ 1 Thursday March 23, 2017 08:30
เปิดรับสมัครสมาชิดชมรมเซาดารอ Wednesday March 22, 2017 19:55
มหกรรมท่องเที่ยวชายแดนใต้ครั้งที่ 6 Wednesday March 22, 2017 19:50
รวมพลคนรักอะฮฺลุลบัยตฺและศอฮาบะฮฺ Sunday March 19, 2017 16:00
ทีวีสำนักจุฬาฯ พบประชาชน Sunday March 19, 2017 10:00
ขอเชิญร่วมงาน พิธีเปิดอย่างเป็นทางการ สถาบันปาตานีเพื่อการวิจัยและพัฒนามนุษย์ Saturday March 18, 2017 09:00
สมัชชาสันติภาพชายแดนใต้/ปาตานี 2017 PA(T)TANI PEACE ASSEMBLY 2017 "พลังประชาสังคม พลังสันติภาพ" Saturday March 18, 2017 08:00
ขอเชิญร่วมงาน "ตานี กะเบอะนิ" Friday March 17, 2017 16:00
ขอเชิญร่วมประกวดไอเดียออกแบบแอปพลิเคชั่นมือถือ Wednesday March 15, 2017 00:00
จากกรุงเทพถึงเจนีวา: ส่งเสียงสิทธิพลเมืองและสิทธิทางการเมือง Tuesday March 14, 2017 13:30
วงสนทนา "จิบชาจับตาเจนีวา: ติดตามการรายงานสถานการณ์สิทธิมนุษยชนตามกรอบกติกา ICCPPR" Tuesday March 14, 2017 13:00
เรื่องเด่นประจำสัปดาห์ "ฮาลาล: สูญชาติหรือ..สร้างชาติ" Monday March 13, 2017 20:00
ขอชวนร่วมงาน เปิดตัวหนังสือ "หลัง รอย ยิ้ม" และกิจกรรมสาน เสวนา กับเรื่องเล่า Sunday March 12, 2017 12:00
ขอเชิญฟังบรรยายศาสนา ในหัวข้อ "ศตวรรษที่ 15" ท่านเตรียมตัวแล้วหรือยัง? Saturday March 11, 2017 19:00
กิจกรรมรณรงค์เพื่อระลึกถึง 13 ปี แห่งการสูญหายไปของทนายสมชาย นีละไพจิตร Saturday March 11, 2017 09:00